Nomyai Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nomyai Webboard

Sex Movies, Sex Picture

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

วิธีการสั่งซื้อ

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

วิธีการสั่งซื้อ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: วิธีการสั่งซื้อ   วิธีการสั่งซื้อ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 11:29 pm

1. สนใจหนังเรื่องไหน เมล์ส่งรายชื่อหนังมาให้เรา
2.หลังจากทางเราได้รับอีเมล์การสั่งซื้อสินค้าของท่านแล้ว เราจะเมล์กลับไปบอกราคาสินค้าทั้งหมด
และบอกเลขที่บัญชีเพื่อโอนเงินเข้าบัญชีครับ ( โอนเงินเข้าบัญชีเท่านั้นนะครับ ไม่รับส่งเงินสินค้าทาง พกง. )
3. เมื่อท่านโอนเงินเข้าบัญชีเรียบร้อยแล้ว กรุณาเมล์มาแจ้งการโอนเงินด้วยครับและช่วยโอนเงินให้มีเศษ สตางค์ด้วยครับ
เช่น สินค้า 5 แผ่น เป็นเงินที่ต้องโอน 150 บาท ท่านก็โอน 150.50 บาท จะได้สะดวกในการตรวจเช็คนะครับ
4.บอกวันที่โอนเงินและจำนวนเงินที่โอนด้วย พร้อมทั้งบอกชื่อและที่อยู่ที่จะให้จัดส่ง
กับสินค้าที่ท่านสั่งซื้อมาอีกครั้ง ( เพื่อจะได้สะดวกในการส่งครับ )
5. เมื่อทางเราเช็คว่ามีการโอนเงินเข้าบัญชีแล้ว ทางเราก็จะรีบทำการจัดส่งสินค้าให้ท่านโดยทันทีครับ

ถ้าคุณส่งแบบ ( EMS ) ค่าส่ง 40 บาท
ถ้าคุณส่งแบบ ( ธรรมดาหรือลงทะเบียน ) ค่าส่ง 20 บาท

แผ่นเสียเราเปลี่ยนให้ทันทีครับ เราใช้แผ่น ( Princo ) ในการไรท์
หนังทุกแผ่นคมชัด 100% ใช้ความเร็วในการเขียนต่ำครับ ไม่ต้องกลัวว่าหนังที่ส่งไปให้ท่านนั้นจะกระตุกหรือเปิดไม่ได้
ถ้าแผ่นมีปัญหาเมล์มาหาเราได้ เรายินดีให้คำปรึกษา ทุกแผ่นที่จะส่งไปให้ท่านผ่านการตรวจเช็คเรียบร้อยแล้ว
หนังแต่ละเรื่องผ่านการคัดสรรมาเรียบร้อย เราใช้แผ่น ( Princo ) ในการไรท์ครับ
-- แผ่นเสียเปลี่ยนให้ครับ
-- แผ่นกระตุกเปลี่ยนให้ครับ
-- เปิดกับ computer รับประกัน 100%
-- เปิดกับ vcd รับประกัน 70%
joybigmilk@thaimail.com
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://nomyai.editboard.com

วิธีการสั่งซื้อ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1